ที่ |
ชื่อ -
สกุล |
ตำแหน่ง |
ชุมชน |
สถานที่ติดต่อ |
โทรศัพท์ |
1 |
ด.ต.ไวยวุฒิ จันทร์ส้ม |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนทุ่งสง-นาบอน |
130 ถ.ภราดร ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-421322
086-7408275 |
2 |
นายเจริญ หนูทวี |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชนและฝ่ายการศึกษา |
ชุมชนทุ่งสง-นาบอน |
27/10 ถ.ทุ่งสง-นาบอน ซ.3 ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-9783002 |
3 |
น.ส.ลักษณา คำปล้อง |
เลขานุการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนทุ่งสง-นาบอน |
120 ถ.ภราดร ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-4690304 |
4 |
นางจำนงค์ เอื้อธีรนันท์ |
ฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนทุ่งสง-นาบอน |
43 ถ.ทุ่งสง-นาบอน ซ.1 ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-6903210
075-424184 |
5 |
นายทัศนัย คชาชนม์ |
ฝ่ายพัฒนาและฝ่ายปกครอง |
ชุมชนทุ่งสง-นาบอน |
5/316 ถ.ทุ่งสง-นาบอน ซ.7 ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-0825968 |
6 |
นายพันธยุทธ แก้วลำหัด |
ฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนทุ่งสง-นาบอน |
152 ถ.ภราดร ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
7 |
น.ส.พะเยาว์ แก้วประดิษฐ์ |
ฝ่ายการคลัง |
ชุมชนทุ่งสง-นาบอน |
146 ถ.ภราดร ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-6482753 |
8 |
นายสุจินต์ สมทรง |
ประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านในหวัง |
26.บ้านในหวัง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-8664119 |
9 |
นายวิฑูรย์ เมืองทรัพย์ |
รองประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านในหวัง |
56/3 ถ.บ้านในหวัง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
10 |
นายอภิชาต ชำนาญกิจ |
เลขานุการคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านในหวัง |
29 ถ.บ้านในหวัง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
11 |
น.ส.วลัยภรณ์ จินาวงศ์ |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายการคลัง |
ชุมชนบ้านในหวัง |
48 ถ.บ้านในหวัง ต. ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
12 |
นาย ชาว์ครุฑคาบแก้ว |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายการศึกษา ศาสนา
วัฒนธรรมและการกีฬา |
ชุมชนบ้านในหวัง |
11/1 ถ.บ้านในหวัง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
13 |
นาย ราชันห์ กวีพันธ์ |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนบ้านในหวัง |
41 ถ.บ้านในหวัง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
14 |
นายบุญฤทธิ์ เกษรินทร์ |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายสวัสดิการสังคมและประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนบ้านในหวัง |
2/2 ถ.บ้านในหวัง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
15 |
จ่าสิบเอกเจริญ แก้วไทย |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนเขาปรีดี |
373/3 ประชาอุทิศ ซ.พรานนุ่น ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-9700068 |
16 |
นายธนพจน์ ชัยยศ |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนเขาปรีดี |
4 ถ.ทุ่งสง -นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
17 |
นางอำไพ บุญเสียน |
ฝ่ายเลขานุการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนเขาปรีดี |
334/7 ประชาอุทิศ ซ.ร่วมใจพัฒนา ต.ปากแพรก |
|
18 |
นายสมพงษ์ จันทร์เพ็ชร |
กรรมการฝ่ายการคลัง |
ชุมชนเขาปรีดี |
378/4 ถ.ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
19 |
นายสนิทวรรณ พรหมเพศ |
ฝ่ายการกีฬา |
ชุมชนเขาปรีดี |
349 ถ.ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
20 |
นางนิยม บรูณะกุล |
ฝ่ายสวัสดิการสังคม |
ชุมชนเขาปรีดี |
345 ถ.ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
21 |
นายวิชาญ รัตนสุภา |
กรรมการฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนเขาปรีดี |
347 ถ.ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
22 |
นางพรรณี ชูช่วย |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนตลาดใน |
37/3 ถ.ตลาดใน2 ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-0894490 |
23 |
นายคมสัน ฤกษ์มงคล |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนตลาดใน |
26 ถ.ตลาดใน1 ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
080-6481338 |
24 |
นางสุกใส ชาตะกูล |
ฝ่ายเลขานุการ และฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนตลาดใน |
28/3 ถ.ตลาดใน ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
085-6414959 |
25 |
นาย วรพงศ์ กาละ |
ฝ่ายการคลัง |
ชุมชนตลาดใน |
40 ถ.ตลาดใน ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-6478033 |
26 |
นางหทัยรัตน์ ภูมา |
ฝ่ายสวัสดิการสังคมและฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนตลาดใน |
28/3 ถ.ตลาดใน ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
080-393790 |
27 |
นายธีระชัย แซ่อื้อ |
ฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนตลาดใน |
20/4 ถ.ตลาดใน ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
087-2837818 |
28 |
นายนภดล ชาตะกูล |
ฝ่ายการศึกษา |
ชุมชนตลาดใน |
18/3 ถ.ตลาดใน ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-3043206 |
29 |
นายพร้อม เกตุบูรณะ |
ประธานกรรมการบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านนาเหนือ |
2 ถ.ทุ่งสง - นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-7392546 |
30 |
นายอำพล บุญพิทักษ์ |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านนาเหนือ |
421 ถ.ทุ่งสง - นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
080-1475545 |
31 |
น.ส.ชนิษฏา นาคฤทธิ์ |
ฝ่ายเลขาการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านนาเหนือ |
120 ถ.ทุ่งสง - นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-9460056 |
32 |
นายปรีชา รักษ์ศรีทอง |
ฝ่ายการคลัง |
ชุมชนบ้านนาเหนือ |
130 ถ.ทุ่งสง - นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-1810175 |
33 |
นางสำอางค์ เจริญจิตต์ |
ฝ่ายสวัสดิการสัมคมและฝ้ายปกครอง ฝ่ายการศึกษา
ฝ่ายศาสนาและวัฒนธรรมและฝ่ายการกีฬา |
ชุมชนบ้านนาเหนือ |
138 ถ.ทุ่งสง - นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-6479462 |
34 |
นายสุพจน์ จีบโจง |
ฝ่ายสวัสดิการ และฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนบ้านนาเหนือ |
51 ถ.ทุ่งสง - นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-0817191 |
35 |
นายจำเริญ ปานด้วง |
ฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนบ้านนาเหนือ |
81 ถ.ทุ่งสง - นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
808-6989681 |
36 |
นายประเสริฐ สิทธิ |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนยุทธศาสตร์ |
167 ถ.ยุทธศาสตร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
087-2691099 |
37 |
นายปลอบ ชูช่วย |
รองประธานกรรมการ และฝ่ายการคลัง |
ชุมชนยุทธศาสตร์ |
112 ถ.ยุทธศาสตร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
087-2719004 |
38 |
นายสำรอง อำลอย |
ฝ่ายเลขานุการ และฝ่ายการศึกษา |
ชุมชนยุทธศาสตร์ |
86/1 ถ.ยุทธศาสตร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
087-8987178 |
39 |
นายจำรัส ศริศิริ |
ฝ่ายปกครอง |
ชุมชนยุทธศาสตร์ |
185 ถ.ยุทธศาสตร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-1203151 |
40 |
นายทวี ปานเมือง |
ฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนยุทธศาสตร์ |
191 ถ.ยุทธศาสตร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
41 |
นายสมบัติ พรหมเพศ |
ฝ่ายสวัสดิการสังคมและฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนยุทธศาสตร์ |
118 ถ.ยุทธศาสตร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-6902479 |
42 |
นางสุพิศ เมืองไทย |
ฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนยุทธศาสตร์ |
135 ถ.ยุทธศาสตร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-1916016 |
43 |
นางเสาวภา อินทรสุวรรณ |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนเสริมชาติ |
68/1 ถ.เสริมชาติ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-8941288 |
44 |
นางอาจินต์ หนูสม |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชนและฝ่ายการคลัง |
ชุมชนเสริมชาติ |
20/3 ถ.เสริมชาติ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-329777 |
45 |
นางสุวรรณา ไชยนา |
ฝ่ายเลขานุการ |
ชุมชนเสริมชาติ |
80/6 ถ.เสริมชาติ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-2700658 |
46 |
นายสนิท เปลี่ยนวงศ์ |
ฝ่ายสถานที่และพัสดุชุมชน |
ชุมชนเสริมชาติ |
88 ถ.เสริมชาติ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-7198168 |
47 |
นายมานิต เกื้อภักดิ์ |
ฝ่ายการกีฬา |
ชุมชนเสริมชาติ |
121 ถ.เสริมชาติ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-0602937 |
48 |
นางมาลิสา พรหมณะ |
ฝ่ายปฏิคม |
ชุมชนเสริมชาติ |
38/6 ถ.เสริมชาติ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-4762937 |
49 |
นายสำราญ เวชนุสิทธิ์ |
ฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนเสริมชาติ |
14/2 ถ.เสริมชาติ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
082-2865266 |
50 |
นายสัมพันธ์ ช่วยสกุล |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนประชาอุทิศ |
225 ถ. ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-6499750 |
51 |
นายนิคม พรหมศร |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนประชาอุทิศ |
288 ถ. ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-4792953 |
52 |
นางวันทนี พุทธชาด |
ฝ่ายเลขานุการ |
ชุมชนประชาอุทิศ |
201 ถ. ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-4733500 |
53 |
นางนันทวัน ส่งแสงรัตน์ |
ฝ่ายการศึกษาและฝ่ายการคลัง |
ชุมชนประชาอุทิศ |
237 ถ. ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
085-4774248 |
54 |
นางวันทา พุทธชาติ |
ฝ่ายสาธารณสุขฯและฝ่ายสวัสดิการสังคม |
ชุมชนประชาอุทิศ |
201 ถ. ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-6911863 |
55 |
นายน้อย พุทธชาติ |
ฝ่ายพัฒนาและฝ่ายปกครอง |
ชุมชนประชาอุทิศ |
201 ถ. ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
085-0699564 |
56 |
นางฉลวย แก้วจะระ |
ฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนประชาอุทิศ |
269 ถ. ประชาอุทิศ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
830180851 |
57 |
นางวันเพ็ญ จันทร์ทิพย์ |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนท่าแพใต้ |
32 ถ.ท่าแพใต้ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
801445561 |
58 |
นางอารีย์ ตุลาธร |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนท่าแพใต้ |
6 ถ.ท่าแพใต้ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-329443 |
59 |
นางเรณู สังขโชติ |
ฝ่ายเลขานุการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนท่าแพใต้ |
62 ถ.ท่าแพใต้ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-4753260 |
60 |
นายนิยม จุลิวรรณลี |
ฝ่ายการศึกษาและฝ่ายการคลัง |
ชุมชนท่าแพใต้ |
7/5 ถ.ท่าแพใต้ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-329408 |
61 |
นายบุญช่วย ชลวิจิตร |
ฝ่ายศาสนาวัฒนาธรรมและการกีฬา |
ชุมชนท่าแพใต้ |
11 ถ. ท่าแพใต้ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-9301452 |
62 |
นายนิวัติ เพ็งจันทร์ |
ฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนท่าแพใต้ |
21 ถ.ท่าแพใต้ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-7881683 |
63 |
นางสมจิต ชูพรหมแก้ว |
ฝ่ายประชาสัมพันธ์และสาธารณสุขฯ |
ชุมชนท่าแพใต้ |
50 ถ.ท่าแพใต้ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-421108 |
64 |
นายปรารถนา แสงมณี |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนสะพานเหล็ก |
50/5 ถ.สำโรง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-9082104 |
65 |
นางวรรณา รัตนบุรี |
รองประธานกรรมการอลค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนสะพานเหล็ก |
40/1 ถ.สำโรง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-0530816 |
66 |
นายสุวิทย์ เกสรินทร์ |
ฝ่ายเลฃานุการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนสะพานเหล็ก |
135 ถ. สำโรง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-3055932 |
67 |
นางจุรีย์ ฟองประไพ |
ฝ่ายสวัสดิการสังคม |
ชุมชนสะพานเหล็ก |
48/4 ถ.สำโรง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
68 |
นางจุฑารัตน์ วงศ์วิวัฒน์ |
ฝ่ายการคลัง และฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนสะพานเหล็ก |
110 ถ.สำโรง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
69 |
นายนอง สุขานุศาสตร์ |
ฝ่ายประชาสัมพันและฝ่ายปกครอง |
ชุมชนสะพานเหล็ก |
42 ถ.สำโรง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-5927656 |
70 |
นายวิชิต มณีฉาย |
ฝ่ายประชาสัมพันธ์และฝ่ายปกครอง |
ชุมชนสะพานเหล็ก |
100 ถ.สำโรง ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
085-1400518 |
71 |
นายวิรัตน์ บุญช่วย |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนทุ่งสง-ห้วยยอด |
116 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-7753880 |
72 |
นายเฉลียว ขุนวิเศรษฐ์ |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนทุ่งสง-ห้วยยอด |
114 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-5927656 |
73 |
นางสมศรี ชาญเสนะ |
ฝ่ายเลขานุการ |
ชุมชนทุ่งสง-ห้วยยอด |
118 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
085-1400518 |
74 |
นางกันยา รัตนพันธ์ |
ฝ่ายการคลัง |
ชุมชนทุ่งสง-ห้วยยอด |
116 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
085-6927386 |
75 |
นายสุวรรณ ชมภูพล |
ฝ่ายการศึกษา |
ชุมชนทุ่งสง-ห้วยยอด |
128 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-412944 |
76 |
นางสาคร จินดานุ |
ฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนทุ่งสง-ห้วยยอด |
78 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-4048734 |
77 |
นายสุวาณิช จันทร์อุดม |
ฝ่ายพัฒนา และฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนทุ่งสง-ห้วยยอด |
116 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
78 |
นายพิชิต ณ นคร |
ประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา |
158 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-8942896 |
79 |
นายเจริญ รอดรัตน์ |
รองประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา |
12 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
80 |
นางวัฒนา ศิริพฤกษ์ |
เลขานุการคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา |
9/2 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
81 |
นางเจริญศรี เสนะคุณ |
กรรมการองค์การบริหารชุมชฝ่ายการคลัง |
ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา |
155 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
82 |
นายจำเริญ ขุนเพ็ชร |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายการศึกษา ศาสนา
วัฒนธรรม และการกีฬา |
ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา |
143 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
83 |
นายสุทัศน์ โมรา |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา |
10 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
84 |
นางประจวบ แป้นสุข |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายสวัสดิการสังคมและประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนหมู่บ้านพัฒนา |
138 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
85 |
นางจารี ทองคำ |
ประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนตะวันออกวัดชัยชุมพล |
160 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-1827092 |
86 |
นายสมเกียรติ บำรุงภักดิ์ |
รองประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนตะวันออกวัดชัยชุมพล |
162/1 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-8399653 |
87 |
นายราม ฤทธิ์แก้ว |
ฝ่ายเลขานุการ |
ชุมชนตะวันออกวัดชัยชุมพล |
66/3 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-7471598 |
88 |
นางนฤมล ชูทอง |
ฝ่ายการคลังและประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนตะวันออกวัดชัยชุมพล |
162 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-6275234 |
89 |
นายอาทิตย์ คงเขียว |
ฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนตะวันออกวัดชัยชุมพล |
164/1 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-0780109 |
90 |
นางนิภา ทิพย์วงค์ |
ฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนตะวันออกวัดชัยชุมพล |
162 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-6934115 |
91 |
นายวุฒิพร ศิริมี |
ฝ่ายปกครอง |
ชุมชนตะวันออกวัดชัยชุมพล |
228 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-2874367 |
92 |
ด.ต.สุจริต ทิพาพงค์ |
ประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนเปรมประชา |
51/1 ถ.เปรมประชา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-420530 |
93 |
นางกัลยา ปาณชู |
รองประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนเปรมประชา |
139 ถ.เปรมประชา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-412023 |
94 |
น.ส.โสภา มณีกุล |
ฝ่ายเลขานุการองค์การบริหาร |
ชุมชนเปรมประชา |
78/2 ถ.ราชปริพาร ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-332357 |
95 |
นายปรีชา กิจคาม |
ฝ่ายการคลังและสวัสดิการสังคม |
ชุมชนเปรมประชา |
173 ถ.เปรมประชา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-411603 |
96 |
นางสุภาภร อิทธิศักดิ์สกุล |
ฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนเปรมประชา |
27 ถ.ราชปริพาร ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
97 |
นายชะเวง เรืองประพันธ์ |
ฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนเปรมประชา |
98 ถ.ราชปริพาร ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-5922449 |
98 |
นางสุนีย์ แสงทองน้อย |
ฝ่ายปกครอง |
ชุมชนเปรมประชา |
16/6 ถ.เปรมประชา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-411763 |
99 |
นางอนงค์ เกื้อภักดิ์ |
ประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนตลาดสด |
245 ถ.ทุ่งสง-สุราษฎร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
087-2631291 |
100 |
นางจำเนียร แซ่หลี |
รองประธานคณะกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนตลาดสด |
163/8 ถ.เปรมประชา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-4207485 |
101 |
นางเยาสรัตน์ หนูวงค์ |
เลขานุการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนตลาดสด |
189 ถ.ทุ่งสง-นาบอน ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-7272133 |
102 |
นางลำใย เกตุแก้ว |
กรรมการองค์ฏารบริหารชุมชนฝ่ายการคลัง |
ชุมชนตลาดสด |
22 ถ.ทุ่งสง-สุราษฎร์ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-7878905 |
103 |
นางธิดารัตน์ นุ่นซ้าย |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายการศึกษา ศาสนา
วัฒนธรรม และการกีฬา |
ชุมชนตลาดสด |
7 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
104 |
นางกัลย์ธีรา โมรา |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายสาธารณูปโภค |
ชุมชนตลาดสด |
7/4 ถ.หมู่บ้านพัฒนา ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-6517110 |
105 |
นางฉวีวรรณ ณรงค์กูล |
กรรมการองค์การบริหารชุมชนฝ่ายสวัสดิการสังคมและประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนตลาดสด |
115/1 ถ.ชะมาย ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-6479496 |
106 |
นายคล้อง กุกู้มาตร |
ประธานกรรมการองค์การบริหาร |
ชุมชนหลังโรงพยาบาลทุ่งสง |
249/11 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
080-3286900 |
107 |
นายสุเทพ ไหมแก้ว |
รองประธานกรรมการองค์การบริหาร |
ชุมชนหลังโรงพยาบาลทุ่งสง |
230 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
082-2706629 |
108 |
นางธัญจิรา ปิยะศาสตร์ |
เหรัญญิกองค์การบริหาร |
ชุมชนหลังโรงพยาบาลทุ่งสง |
165 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-5054964 |
109 |
นางเบ็ญจา เมี่ยงเมิน |
กรรมการองค์การบริหารฝ่ายศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรมฯ |
ชุมชนหลังโรงพยาบาลทุ่งสง |
186 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
110 |
นายประเวช มณีฉาย |
กรรมการองค์การบริหารฝ่ายสวัสดิการสังคม |
ชุมชนหลังโรงพยาบาลทุ่งสง |
363 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
111 |
นายนฤดล สุชาติพงศ์ |
กรรมการองค์การบริหารฝ่ายปกครอง |
ชุมชนหลังโรงพยาบาลทุ่งสง |
263/3 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
112 |
นายศุภมล พูลสวัสดิ์ |
เลขานุการ |
ชุมชนหลังโรงพยาบาลทุ่งสง |
169/3 ถ.ชัยชุมพล ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
|
113 |
นายสมพร วิพลชัย |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านพักรถไฟทุ่งสง |
253 ถ.บ้านพักรถไฟ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-9433763 |
114 |
นายวีรวุธ สัมภวมานะ |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านพักรถไฟทุ่งสง |
257 ถ.บ้านพักรถไฟ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-9484214 |
115 |
นายกฤษณ์ มูลน้ำอ่าง |
ฝ่ายเลขานุการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนบ้านพักรถไฟทุ่งสง |
132 ถ.บ้านพักรถไฟ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-7292364 |
116 |
นายธวัยชัย ถาวระ |
ฝ่ายการคลัง และฝ่ายการศึกษา |
ชุมชนบ้านพักรถไฟทุ่งสง |
226 ถ.บ้านพักรถไฟ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-6918153 |
117 |
นายวิมลชัย ชัยวิเศษ |
ฝ่ายสวัสดิการสังคม และฝ่ายปกครอง |
ชุมชนบ้านพักรถไฟทุ่งสง |
265 ถ.บ้านพักรถไฟ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-411408 |
118 |
นางเสาวณี คงอุป |
ฝ่ายสาธารณสุขฯ และฝ่ายพัฒนา |
ชุมชนบ้านพักรถไฟทุ่งสง |
191 ถ.บ้านพักรถไฟ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
081-2703526 |
119 |
นายสุรพล นงค์นวล |
ฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนบ้านพักรถไฟทุ่งสง |
195 ถ.บ้านพักรถไฟ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
089-9096644 |
120 |
นายสมพร เนื้อเขียว |
ประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนท่าแพเหนือ |
1/1 ถ.ท่าแพเหนือ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
086-7399317 |
121 |
นางรัติยา วุ่นสุวรรณ |
รองประธานกรรมการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนท่าแพเหนือ |
160 ถ.ทุ่งสง-นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
084-6297509 |
122 |
นายนิกรกิจ ธรฤทธิ์ |
ฝ่ายเลขานุการองค์การบริหารชุมชน |
ชุมชนท่าแพเหนือ |
421/47 ถ.ทุ่งสง-นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
806-9054264 |
123 |
นางวิภารัตน์ ช่วยเกิด |
ฝ่ายการคลัง |
ชุมชนท่าแพเหนือ |
421/30 ถ.ทุ่งสง-นครศรีฯ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-5266650 |
124 |
ด.ต.สมศักดิ์ เนื้อเขียว |
ฝ่ายการกีฬา ฝ่ายพัฒนาและฝ่ายปกครอง |
ชุมชนท่าแพเหนือ |
1/9 ถ.ท่าแพดหนือ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
083-1815664 |
125 |
นางกนกจันทร์ รัตนสุภา |
ฝ่ายสาธารณสุขฯ |
ชุมชนท่าแพเหนือ |
44 ถ.ท่าแพดหนือ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-329099 |
126 |
นายชื่น ครุฑคาบแก้ว |
ฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
ชุมชนท่าแพเหนือ |
2 ถ.ท่าแพดหนือ ต.ปากแพรก อ.ทุ่งสง |
075-423459 |